สกิน R8 Revolver

26 สกิน ฿0.101–฿2,302 28 ตลาด

R8 Revolver เป็นปืนพกหนักราคา $600 ที่ทั้งฝั่ง Terrorist และ CT ซื้อได้ ครองช่องว่างนอกไลน์ปืนรองมาตรฐาน การยิงหลักมีดีเลย์ไกที่จงใจก่อนกระสุนออก ส่วนการยิงรองจะรัวค้อนยิงเป็นชุดเร็วแต่แม่นน้อยสุดๆ ดาเมจต่อนัดสูงและเจาะเกราะดีทำให้มันเป็นภัยน็อกทีเดียวต่อลำตัวในระยะใกล้ แต่การชักช้า, การรีโหลดทั้งแปดรังที่นาน และอัตรายิงต่ำทำให้มันเป็นตัวเลือกเฉพาะสถานการณ์ ไม่ใช่ปืนอีโคหลัก

ปืนพก: สกิน R8 Revolver · สกิน Desert Eagle · สกิน USP-S · สกิน Glock-18 · สกิน P2000 · สกิน P250 · ทุกหมวดหมู่ →

26 สกิน ทั้งหมด

ราคาตั้งขายต่ำสุดต่อไอเทม · ต่ำสุด–สูงสุดตามค่าสึกหรอ · การ์ด ⇄ ตาราง
ความหายาก
รูปแบบ
#1 in demand SV ST ปืนลูกโม่ R8 (Fade) ปืนลูกโม่ R8 (Fade) Covert ฿2,302.18 27 markets #2 in demand SV ST ปืนลูกโม่ R8 (Banana Cannon) ปืนลูกโม่ R8 (Banana Cannon) Restricted ฿8.40 26 markets #3 in demand SV ปืนลูกโม่ R8 (Mauve Aside) ปืนลูกโม่ R8 (Mauve Aside) เกรดผู้บริโภค ฿0.101 20 markets #4 in demand SV ST ปืนลูกโม่ R8 (Crazy 8) ปืนลูกโม่ R8 (Crazy 8) Restricted ฿9.41 24 markets #5 in demand SV ปืนลูกโม่ R8 (Leafhopper) ปืนลูกโม่ R8 (Leafhopper) เกรดอุตสาหกรรม ฿0.403 25 markets #6 in demand SV ปืนลูกโม่ R8 (Dark Chamber) ปืนลูกโม่ R8 (Dark Chamber) เกรดอุตสาหกรรม ฿0.336 22 markets SV ปืนลูกโม่ R8 (Blaze) ปืนลูกโม่ R8 (Blaze) Mil-Spec ฿81.36 27 markets SV ปืนลูกโม่ R8 (Cobalt Grip) ปืนลูกโม่ R8 (Cobalt Grip) เกรดผู้บริโภค ฿0.101 21 markets SV ปืนลูกโม่ R8 (Amber Fade) ปืนลูกโม่ R8 (Amber Fade) Classified ฿31.26 28 markets SV ST ปืนลูกโม่ R8 (Reboot) ปืนลูกโม่ R8 (Reboot) Restricted ฿30.26 26 markets SV ST ปืนลูกโม่ R8 (Skull Crusher) ปืนลูกโม่ R8 (Skull Crusher) Classified ฿153.64 24 markets SV ST ปืนลูกโม่ R8 (Llama Cannon) ปืนลูกโม่ R8 (Llama Cannon) Classified ฿286.36 23 markets SV ปืนลูกโม่ R8 (Nitro) ปืนลูกโม่ R8 (Nitro) เกรดอุตสาหกรรม ฿1.01 26 markets SV ปืนลูกโม่ R8 (Desert Brush) ปืนลูกโม่ R8 (Desert Brush) เกรดผู้บริโภค ฿1.95 25 markets SV ปืนลูกโม่ R8 (Inlay) ปืนลูกโม่ R8 (Inlay) เกรดผู้บริโภค ฿0.941 24 markets SV ปืนลูกโม่ R8 (Night) ปืนลูกโม่ R8 (Night) เกรดผู้บริโภค ฿5.04 27 markets SV ST ปืนลูกโม่ R8 (Crimson Web) ปืนลูกโม่ R8 (Crimson Web) Mil-Spec ฿8.40 27 markets SV ST ปืนลูกโม่ R8 (Grip) ปืนลูกโม่ R8 (Grip) Mil-Spec ฿5.01 26 markets SV ST ปืนลูกโม่ R8 (Tango) ปืนลูกโม่ R8 (Tango) Mil-Spec ฿6.42 24 markets SV ST ปืนลูกโม่ R8 (Junk Yard) ปืนลูกโม่ R8 (Junk Yard) Mil-Spec ฿5.72 27 markets SV ST ปืนลูกโม่ R8 (Memento) ปืนลูกโม่ R8 (Memento) Mil-Spec ฿23.53 25 markets SV ST ปืนลูกโม่ R8 (Bone Forged) ปืนลูกโม่ R8 (Bone Forged) Mil-Spec ฿5.04 26 markets SV ST ปืนลูกโม่ R8 (Survivalist) ปืนลูกโม่ R8 (Survivalist) Mil-Spec ฿7.40 24 markets SV ปืนลูกโม่ R8 (Bone Mask) ปืนลูกโม่ R8 (Bone Mask) เกรดผู้บริโภค ฿0.303 25 markets SV ปืนลูกโม่ R8 (Canal Spray) ปืนลูกโม่ R8 (Canal Spray) เกรดผู้บริโภค ฿44.04 25 markets SV ปืนลูกโม่ R8 (Phoenix Marker) ปืนลูกโม่ R8 (Phoenix Marker) เกรดอุตสาหกรรม ฿96.55 25 markets
สกิน ราคา 30 วัน ขาย/วัน ตลาด
ปืนลูกโม่ R8 (Fade) ST SV Covert Revolver Case 187/วัน · 27 ตลาด ฿2,302.18 ฿2,302–฿2,788 ค่าสึกหรอ -9.7% 187 27 ปืนลูกโม่ R8 (Banana Cannon) ST SV Restricted Revolution Case 881/วัน · 26 ตลาด ฿8.40 ฿8.40–฿68.58 ค่าสึกหรอ -11.1% 881 26 ปืนลูกโม่ R8 (Mauve Aside) SV เกรดผู้บริโภค Souvenir packages 2.0K/วัน · 20 ตลาด ฿0.101 ฿0.101–฿0.941 ค่าสึกหรอ 0% 2.0K 20 ปืนลูกโม่ R8 (Crazy 8) ST SV Restricted Recoil Case 857/วัน · 24 ตลาด ฿9.41 ฿9.41–฿74.50 ค่าสึกหรอ -13.9% 857 24 ปืนลูกโม่ R8 (Leafhopper) SV เกรดอุตสาหกรรม Souvenir packages 1.0K/วัน · 25 ตลาด ฿0.403 ฿0.403–฿3.70 ค่าสึกหรอ +50% 1.0K 25 ปืนลูกโม่ R8 (Dark Chamber) SV เกรดอุตสาหกรรม Souvenir packages 1.6K/วัน · 22 ตลาด ฿0.336 ฿0.336–฿4.57 ค่าสึกหรอ -33.3% 1.6K 22 ปืนลูกโม่ R8 (Blaze) SV Mil-Spec Souvenir packages 544/วัน · 27 ตลาด ฿81.36 ฿81.36–฿83.24 ค่าสึกหรอ -16.6% 544 27 ปืนลูกโม่ R8 (Cobalt Grip) SV เกรดผู้บริโภค Souvenir packages 1.9K/วัน · 21 ตลาด ฿0.101 ฿0.101–฿1.01 ค่าสึกหรอ 0% 1.9K 21 ปืนลูกโม่ R8 (Amber Fade) SV Classified DreamHack 2013 Souvenir Package 1.3K/วัน · 28 ตลาด ฿31.26 ฿31.26–฿74.30 ค่าสึกหรอ +4.9% 1.3K 28 ปืนลูกโม่ R8 (Reboot) ST SV Restricted Gamma Case 329/วัน · 26 ตลาด ฿30.26 ฿30.26–฿180 ค่าสึกหรอ -1.7% 329 26 ปืนลูกโม่ R8 (Skull Crusher) ST SV Classified Prisma Case 635/วัน · 24 ตลาด ฿153.64 ฿154–฿181 ค่าสึกหรอ -6.1% 635 24 ปืนลูกโม่ R8 (Llama Cannon) ST SV Classified Spectrum 2 Case 191/วัน · 23 ตลาด ฿286.36 ฿292–฿765 ค่าสึกหรอ +0.7% 191 23 ปืนลูกโม่ R8 (Nitro) SV เกรดอุตสาหกรรม London 2018 Inferno Souvenir Package 442/วัน · 26 ตลาด ฿1.01 ฿1.01–฿67.91 ค่าสึกหรอ -1.3% 442 26 ปืนลูกโม่ R8 (Desert Brush) SV เกรดผู้บริโภค Stockholm 2021 Dust II Souvenir Package 118/วัน · 25 ตลาด ฿1.95 ฿1.95–฿17.15 ค่าสึกหรอ -13.4% 118 25 ปืนลูกโม่ R8 (Inlay) SV เกรดผู้บริโภค Anubis Collection Package 252/วัน · 24 ตลาด ฿0.941 ฿0.941–฿5.01 ค่าสึกหรอ -25% 252 24 ปืนลูกโม่ R8 (Night) SV เกรดผู้บริโภค Stockholm 2021 Ancient Souvenir Package 93/วัน · 27 ตลาด ฿5.04 ฿9.08–฿174 ค่าสึกหรอ -25.4% 93 27 ปืนลูกโม่ R8 (Crimson Web) ST SV Mil-Spec Revolver Case 486/วัน · 27 ตลาด ฿8.40 ฿8.40–฿213 ค่าสึกหรอ +3.8% 486 27 ปืนลูกโม่ R8 (Grip) ST SV Mil-Spec Clutch Case 360/วัน · 26 ตลาด ฿5.01 ฿5.01–฿22.05 ค่าสึกหรอ +15.6% 360 26 ปืนลูกโม่ R8 (Tango) ST SV Mil-Spec Gallery Case 298/วัน · 24 ตลาด ฿6.42 ฿6.42–฿63.54 ค่าสึกหรอ +4.8% 298 24 ปืนลูกโม่ R8 (Junk Yard) ST SV Mil-Spec Snakebite Case 315/วัน · 27 ตลาด ฿5.72 ฿5.72–฿27.84 ค่าสึกหรอ -4.8% 315 27 ปืนลูกโม่ R8 (Memento) ST SV Mil-Spec Shattered Web Case 97/วัน · 25 ตลาด ฿23.53 ฿23.53–฿231 ค่าสึกหรอ -11.4% 97 25 ปืนลูกโม่ R8 (Bone Forged) ST SV Mil-Spec Prisma 2 Case 269/วัน · 26 ตลาด ฿5.04 ฿5.04–฿11.09 ค่าสึกหรอ -9.5% 269 26 ปืนลูกโม่ R8 (Survivalist) ST SV Mil-Spec Horizon Case 148/วัน · 24 ตลาด ฿7.40 ฿8.00–฿30.46 ค่าสึกหรอ -0.4% 148 24 ปืนลูกโม่ R8 (Bone Mask) SV เกรดผู้บริโภค DreamHack 2013 Souvenir Package 447/วัน · 25 ตลาด ฿0.303 ฿0.303–฿32.95 ค่าสึกหรอ -25% 447 25 ปืนลูกโม่ R8 (Canal Spray) SV เกรดผู้บริโภค Souvenir packages 26/วัน · 25 ตลาด ฿44.04 ฿44.04–฿336 ค่าสึกหรอ -33% 26 25 ปืนลูกโม่ R8 (Phoenix Marker) SV เกรดอุตสาหกรรม Souvenir packages 57/วัน · 25 ตลาด ฿96.55 ฿96.55–฿208 ค่าสึกหรอ -15.7% 57 25
ไม่มีไอเทมที่ตรงกัน

ราคา = ราคาตั้งขายต่ำสุดรวมค่าธรรมเนียมผู้ซื้อ · ขาย/วัน = ธุรกรรมในทุกตลาดที่ติดตาม · สแนปช็อต Oct 13 · เราตั้งราคาอย่างไร →

About สกิน R8 Revolver

เพราะ R8 ถูกใช้ในการแข่งน้อยเมื่อเทียบกัน สกินของมันเลยอยู่ในกลุ่มที่ถูกที่สุดใน CS2 ทำให้โมเดลนี้เป็นจุดเข้าทุนน้อยสำหรับนักสะสมที่อยากได้ลายที่จำได้โดยไม่ต้องจ่ายราคาระดับมีดหรือไรเฟิล แคตตาล็อกลายเล็กเมื่อเทียบกับอาวุธยอดนิยม ของที่ออกไม่กี่ตัวเลยครองดีมานด์ ส่วนที่เหลือซื้อขายใกล้ราคาดรอป

Prices range from ฿0.101 (ปืนลูกโม่ R8 (Mauve Aside)) to ฿2,302.18 (ปืนลูกโม่ R8 (Fade)).

ตัวปืน: บทบาทและทำไมสกินถึงถูก

R8 ถูกเพิ่มเข้ามาปลายปี 2015 และเปิดตัวมาแบบโอเวอร์โหดก่อนที่ Valve จะแพตช์ความแม่นและจังหวะยิง วันนี้มันเป็นตัวซื้อกรณีพิเศษ: การยิงหลักที่มีดีเลย์ไกให้รางวัลกับการพรีเอมเล็ง และการรัวค้อนเป็น alt-fire เป็นตัวเลือกแก้สถานการณ์ระยะจ่อ มันดาเมจหนักเจาะเกราะดี แต่มีเวลาชักช้าที่สุดในเกมตัวหนึ่ง ผู้เล่นส่วนใหญ่เลยใช้ Deagle หรือ Five-SeveN/Tec-9 แทน อัตราหยิบต่ำแปลว่าดีมานด์สกินต่ำ และมันไหลตรงไปที่ราคา: แม้แต่ลาย R8 ระดับ Covert ก็ซื้อขายต่ำกว่าตัวเทียบฝั่งไรเฟิลมาก และ exterior ส่วนใหญ่ของลายทั่วไปราคาเข้าถึงได้ในทุกสภาพ ในคอมมูนิตี้ที่พูดรัสเซียเรียกปืนนี้สั้นๆ ว่า 'револьвер' หรือ 'р8'

ลายไอคอนิกและลายเด่น

R8 Revolver | Fade เป็นสกินพระเอกของโมเดล ใช้ไล่เฉดเหลือง-ม่วงแดงคลาสสิกและมีศักดิ์ศรีสูงสุดในหมู่นักสะสม R8 เปอร์เซ็นต์การคลุมของ fade ต่างกันตาม pattern และดันราคาบวก R8 Revolver | Llama Cannon จาก Danger Zone Case เป็นลายธีมที่จำง่ายที่สุดด้วยงานอาร์ตลามะการ์ตูน และเป็นหนึ่งในสกิน R8 ที่คนตามหามากสม่ำเสมอ R8 Revolver | Reboot, R8 Revolver | Crazy 8 และ R8 Revolver | Skull Crusher ครองระดับกลางด้วยดีไซน์กราฟิกจัดจ้าน ขณะที่ R8 Revolver | Memento และ R8 Revolver | Bone Mask รับลุคเข้มมีพื้นผิว ตัวเลือกประจำวันที่ถูกกว่ามี R8 Revolver | Grip, R8 Revolver | Survivalist, R8 Revolver | Nitro และ R8 Revolver | Canal Spray

float และพฤติกรรมการสึกหรอ

กระบอกใหญ่และโม่กลมของ R8 ทำให้การสึกหรอเห็นชัดบนลายโลหะและสีล้วน ช่องว่างระหว่าง Factory New กับ Battle-Scarred เลยมองเห็นได้บนสกินอย่าง Fade, Amber Fade และ Inlay ที่รอยขีดข่วนตัดการไล่เฉด ลายกราฟิกพิมพ์หนักอย่าง Llama Cannon หรือ Crazy 8 ซ่อนการสึกหรอได้ดีกว่า exterior ต่ำเลยยังดูดีและให้ความคุ้มต่อดอลลาร์ที่สุด เพราะสกิน R8 ราคาถูก การกระโดดไปหา Factory New มักบวกแค่เล็กน้อยในแง่ราคาสัมบูรณ์ แต่บนงานอาร์ตรกๆ ชิ้น Field-Tested หรือ Well-Worn เป็นตัวเลือกทุนน้อยที่ฉลาด

ช่วงราคาแบบรวบรัด

ระดับเข้า: ลาย Mil-Spec และ Industrial ทั่วไป (Nitro, Grip, Canal Spray, Survivalist) ซื้อขายใกล้ราคาดรอปและแทบฟรีไว้เติมช่องคลัง ระดับกลาง: ลายกราฟิก Restricted และ Classified (Crazy 8, Skull Crusher, Reboot, Memento) บวกราคาเล็กน้อยและครองกลุ่มคนซื้อทั่วไป ระดับบน: Fade และ Llama Cannon ยึดระดับสูงของโมเดล โดยเปอร์เซ็นต์ pattern ของ Fade และการมี StatTrak เป็นตัวบวกส่วนต่างราคาที่มีนัยสำคัญเพียงอย่างเดียว ไม่มีสกิน R8 ที่แพงจริงจังตามมาตรฐาน CS2 ซึ่งนั่นแหละคือเสน่ห์สำหรับ loadout ทุนน้อย

คำถามที่พบบ่อย

ทำไมสกิน R8 Revolver ถึงถูกขนาดนี้?
R8 มีอัตราหยิบในการแข่งต่ำเพราะเวลาชักช้า, ดีเลย์ไกที่จงใจ และอัตรายิงต่ำ ดีมานด์สกินเลยน้อย แม้แต่ลาย R8 ระดับท็อปก็ซื้อขายต่ำกว่าสกินไรเฟิลหรือปืนพกยอดนิยมที่เทียบกันมาก
สกิน R8 Revolver ที่ดีที่สุดคือตัวไหน?
R8 Revolver | Fade มีศักดิ์ศรีสูงสุด โดยมูลค่าขยับตามเปอร์เซ็นต์ fade ส่วน R8 Revolver | Llama Cannon จาก Danger Zone Case เป็นลายธีมที่นิยมที่สุด ทั้งคู่ยึดระดับบนสุดของราคาในโมเดลนี้
R8 Revolver ดีไหมใน CS2?
เฉพาะสถานการณ์ มันดาเมจหนักและเจาะเกราะดี และ alt-fire รัวค้อนยิงเป็นชุดเร็วระยะใกล้ได้ แต่การชักช้าและดีเลย์ไกของการยิงหลักทำให้มันเป็นตัวเลือกเฉพาะทางเมื่อเทียบกับ Deagle หรือ Tec-9/Five-SeveN
R8 Revolver มีเวอร์ชัน StatTrak ไหม?
มี สกิน R8 หลายตัวมีแบบ StatTrak ที่นับ kill ที่ยืนยันแล้ว ชิ้น StatTrak บวกราคาเหนือเวอร์ชันธรรมดาของลายและ exterior เดียวกัน
สกิน R8 ตัวไหนซ่อนการสึกหรอได้ดีสุดสำหรับ build ทุนน้อย?
ลายกราฟิกพิมพ์หนักอย่าง Llama Cannon และ Crazy 8 ปิดรอยขีดข่วนได้ดี ชิ้น Field-Tested หรือ Well-Worn เลยยังดูดีและให้ความคุ้มที่สุด ส่วนลายไล่เฉดและโลหะอย่าง Fade และ Inlay แสดงการสึกหรอมากกว่า exterior สูงเลยดูสะอาดกว่าชัดเจน
ทั้งสองทีมใช้ R8 Revolver ได้ไหม?
ได้ R8 ทั้งฝั่ง Terrorist และ Counter-Terrorist ซื้อได้ในราคา $600 ดังนั้นสกินชิ้นเดียวใช้กับ loadout ได้ทั้งสองฝั่ง