สกิน MP9 CS2

45 สกิน ฿0.101–฿63,169 28 ตลาด

MP9 เป็นปืนพกกลฝั่ง Counter-Terrorist SMG ระยะใกล้ราคา $1,250 ที่มีอัตรายิงสูงสุดตัวหนึ่งในบรรดาปืนกลมือใน CS2 CT ซื้อมันในรอบ anti-eco และ force-buy เพราะมันแม่นขณะเคลื่อนที่และให้รางวัล $600 ต่อคิล ทำให้เป็นเครื่องพิมพ์เงินตอนศัตรูอยู่รอบปืนพก ตัวปืนกะทัดรัดเหลือพื้นที่ใส่สกินค่อนข้างเล็ก งานพิมพ์ตรงนี้เลยอ่านออกมาเป็นจุดสีแต้มเร็ว ๆ บนแม็กและตัวปืนมากกว่าผืนผ้าใบกว้างแบบ AK หรือ AWP

ปืนกลมือ: สกิน MP9 · สกิน MAC-10 · สกิน MP7 · สกิน MP5-SD · สกิน UMP-45 · สกิน P90 · ทุกหมวดหมู่ →

45 สกิน ทั้งหมด

ราคาตั้งขายต่ำสุดต่อไอเทม · ต่ำสุด–สูงสุดตามค่าสึกหรอ · การ์ด ⇄ ตาราง
ความหายาก
รูปแบบ
#1 in demand SV ST MP9 (Starlight Protector) MP9 (Starlight Protector) Covert ฿1,657.82 28 markets #2 in demand SV ST MP9 (Mount Fuji) MP9 (Mount Fuji) Restricted ฿135.15 28 markets #3 in demand SV MP9 (Hot Rod) MP9 (Hot Rod) Mil-Spec ฿5,679.13 25 markets #4 in demand SV MP9 (Arctic Tri-Tone) MP9 (Arctic Tri-Tone) Restricted ฿65.56 25 markets #5 in demand SV ST MP9 (Urban Sovereign) MP9 (Urban Sovereign) Restricted ฿15.16 24 markets #6 in demand SV MP9 (Latte Rush) MP9 (Latte Rush) Classified ฿176.83 23 markets SV MP9 (Wild Lily) MP9 (Wild Lily) Classified ฿63,168.72 20 markets SV ST MP9 (Food Chain) MP9 (Food Chain) Classified ฿86.06 28 markets SV ST MP9 (Featherweight) MP9 (Featherweight) Mil-Spec ฿1.34 25 markets SV ST MP9 (Nexus) MP9 (Nexus) Mil-Spec ฿1.55 25 markets SV ST MP9 (Airlock) MP9 (Airlock) Classified ฿290.13 25 markets SV MP9 (Cobalt Paisley) MP9 (Cobalt Paisley) Mil-Spec ฿3.66 24 markets SV MP9 (Multi-Terrain) MP9 (Multi-Terrain) เกรดผู้บริโภค ฿0.101 22 markets SV MP9 (Bee-Tron) MP9 (Bee-Tron) เกรดผู้บริโภค ฿0.101 23 markets SV MP9 (Buff Blue) MP9 (Buff Blue) เกรดผู้บริโภค ฿0.101 24 markets SV MP9 (Shredded) MP9 (Shredded) Mil-Spec ฿3.36 24 markets SV ST MP9 (Sand Scale) MP9 (Sand Scale) Mil-Spec ฿8.30 26 markets SV MP9 (Dizzy) MP9 (Dizzy) เกรดผู้บริโภค ฿0.101 20 markets SV MP9 (Pine) MP9 (Pine) เกรดผู้บริโภค ฿0.101 21 markets SV ST MP9 (Hypnotic) MP9 (Hypnotic) Restricted ฿428.30 25 markets SV MP9 (Old Roots) MP9 (Old Roots) เกรดอุตสาหกรรม ฿15.80 27 markets SV ST MP9 (Hydra) MP9 (Hydra) Classified ฿125.06 27 markets SV ST MP9 (Goo) MP9 (Goo) Restricted ฿29.58 24 markets SV ST MP9 (Capillary) MP9 (Capillary) Mil-Spec ฿8.07 26 markets SV ST MP9 (Ruby Poison Dart) MP9 (Ruby Poison Dart) Restricted ฿25.01 25 markets SV MP9 (Storm) MP9 (Storm) เกรดผู้บริโภค ฿6.39 24 markets SV ST MP9 (Bioleak) MP9 (Bioleak) Mil-Spec ฿6.72 26 markets SV ST MP9 (Rose Iron) MP9 (Rose Iron) Restricted ฿180.29 25 markets SV MP9 (Slide) MP9 (Slide) เกรดผู้บริโภค ฿0.202 26 markets SV ST MP9 (Broken Record) MP9 (Broken Record) Mil-Spec ฿1.65 24 markets SV MP9 (Stained Glass) MP9 (Stained Glass) Restricted ฿2,708.62 24 markets SV MP9 (Bulldozer) MP9 (Bulldozer) Restricted ฿2,622.90 24 markets SV MP9 (Music Box) MP9 (Music Box) Mil-Spec ฿57.49 25 markets SV ST MP9 (Deadly Poison) MP9 (Deadly Poison) Mil-Spec ฿10.39 25 markets SV MP9 (Sand Dashed) MP9 (Sand Dashed) เกรดผู้บริโภค ฿0.101 25 markets SV ST MP9 (Black Sand) MP9 (Black Sand) Mil-Spec ฿2.02 28 markets SV ST MP9 (Modest Threat) MP9 (Modest Threat) Mil-Spec ฿3.70 26 markets SV MP9 (Orange Peel) MP9 (Orange Peel) เกรดอุตสาหกรรม ฿0.672 27 markets SV ST MP9 (Dart) MP9 (Dart) Mil-Spec ฿16.78 26 markets SV MP9 (Pandora's Box) MP9 (Pandora's Box) Mil-Spec ฿3,260.30 24 markets SV MP9 (Army Sheen) MP9 (Army Sheen) เกรดผู้บริโภค ฿22.09 25 markets SV MP9 (Dark Age) MP9 (Dark Age) Mil-Spec ฿1,195.13 25 markets SV MP9 (Setting Sun) MP9 (Setting Sun) Mil-Spec ฿189.61 26 markets SV MP9 (Green Plaid) MP9 (Green Plaid) เกรดผู้บริโภค ฿113.63 21 markets SV MP9 (Dry Season) MP9 (Dry Season) เกรดผู้บริโภค ฿113.97 23 markets
สกิน ราคา 30 วัน ขาย/วัน ตลาด
MP9 (Starlight Protector) ST SV Covert Dreams & Nightmares Case 529/วัน · 28 ตลาด ฿1,657.82 ฿1,658–฿2,825 ค่าสึกหรอ -13.4% 529 28 MP9 (Mount Fuji) ST SV Restricted Operation Riptide Case 1.1K/วัน · 28 ตลาด ฿135.15 ฿135–฿349 ค่าสึกหรอ -13.9% 1.1K 28 MP9 (Hot Rod) SV Mil-Spec DreamHack 2013 Souvenir Package 77/วัน · 25 ตลาด ฿5,679.13 ฿5,679–฿6,522 ค่าสึกหรอ -16.5% 77 25 MP9 (Arctic Tri-Tone) SV Restricted Souvenir packages 995/วัน · 25 ตลาด ฿65.56 ฿65.56–฿126 ค่าสึกหรอ -10.4% 995 25 MP9 (Urban Sovereign) ST SV Restricted Sealed Dead Hand Terminal 817/วัน · 24 ตลาด ฿15.16 ฿15.16–฿94.47 ค่าสึกหรอ -4.8% 817 24 MP9 (Latte Rush) SV Classified Austin 2025 Train Souvenir Package 755/วัน · 23 ตลาด ฿176.83 ฿177–฿1,315 ค่าสึกหรอ -21.6% 755 23 MP9 (Wild Lily) SV Classified Souvenir packages 1/วัน · 20 ตลาด ฿63,168.72 ฿63,169–฿77,322 ค่าสึกหรอ -2.8% 1 20 MP9 (Food Chain) ST SV Classified Snakebite Case 2.5K/วัน · 28 ตลาด ฿86.06 ฿86.06–฿380 ค่าสึกหรอ -12.7% 2.5K 28 MP9 (Featherweight) ST SV Mil-Spec Revolution Case 1.1K/วัน · 25 ตลาด ฿1.34 ฿1.34–฿14.42 ค่าสึกหรอ -21.3% 1.1K 25 MP9 (Nexus) ST SV Mil-Spec Fever Case 766/วัน · 25 ตลาด ฿1.55 ฿1.55–฿20.17 ค่าสึกหรอ +19.2% 766 25 MP9 (Airlock) ST SV Classified Gamma 2 Case 569/วัน · 25 ตลาด ฿290.13 ฿320–฿631 ค่าสึกหรอ -1.5% 569 25 MP9 (Cobalt Paisley) SV Mil-Spec Souvenir packages 914/วัน · 24 ตลาด ฿3.66 ฿3.66–฿22.52 ค่าสึกหรอ 0% 914 24 MP9 (Multi-Terrain) SV เกรดผู้บริโภค Souvenir packages 1.8K/วัน · 22 ตลาด ฿0.101 ฿0.101–฿0.403 ค่าสึกหรอ 0% 1.8K 22 MP9 (Bee-Tron) SV เกรดผู้บริโภค Souvenir packages 2.6K/วัน · 23 ตลาด ฿0.101 ฿0.101–฿2.35 ค่าสึกหรอ 0% 2.6K 23 MP9 (Buff Blue) SV เกรดผู้บริโภค Souvenir packages 3.2K/วัน · 24 ตลาด ฿0.101 ฿0.101–฿2.12 ค่าสึกหรอ 0% 3.2K 24 MP9 (Shredded) SV Mil-Spec Souvenir packages 645/วัน · 24 ตลาด ฿3.36 ฿3.36–฿18.39 ค่าสึกหรอ -15.4% 645 24 MP9 (Sand Scale) ST SV Mil-Spec Glove Case 125/วัน · 26 ตลาด ฿8.30 ฿11.40–฿132 ค่าสึกหรอ -6.2% 125 26 MP9 (Dizzy) SV เกรดผู้บริโภค Souvenir packages 2.2K/วัน · 20 ตลาด ฿0.101 ฿0.101–฿0.403 ค่าสึกหรอ 0% 2.2K 20 MP9 (Pine) SV เกรดผู้บริโภค Souvenir packages 1.5K/วัน · 21 ตลาด ฿0.101 ฿0.101–฿0.437 ค่าสึกหรอ 0% 1.5K 21 MP9 (Hypnotic) ST SV Restricted CS:GO Weapon Case 2 501/วัน · 25 ตลาด ฿428.30 ฿428–฿622 ค่าสึกหรอ -14.9% 501 25 MP9 (Old Roots) SV เกรดอุตสาหกรรม Stockholm 2021 Dust II Souvenir Package 154/วัน · 27 ตลาด ฿15.80 ฿17.48–฿48.75 ค่าสึกหรอ -18.9% 154 27 MP9 (Hydra) ST SV Classified CS20 Case 1.6K/วัน · 27 ตลาด ฿125.06 ฿125–฿1,203 ค่าสึกหรอ -5.7% 1.6K 27 MP9 (Goo) ST SV Restricted Spectrum 2 Case 715/วัน · 24 ตลาด ฿29.58 ฿29.58–฿77.66 ค่าสึกหรอ -10% 715 24 MP9 (Capillary) ST SV Mil-Spec Horizon Case 267/วัน · 26 ตลาด ฿8.07 ฿8.07–฿22.42 ค่าสึกหรอ -3.6% 267 26 MP9 (Ruby Poison Dart) ST SV Restricted Falchion Case 1.2K/วัน · 25 ตลาด ฿25.01 ฿25.01–฿137 ค่าสึกหรอ -0.7% 1.2K 25 MP9 (Storm) SV เกรดผู้บริโภค ESL One Cologne 2014 Overpass Souvenir Package 146/วัน · 24 ตลาด ฿6.39 ฿7.40–฿767 ค่าสึกหรอ +7.2% 146 24 MP9 (Bioleak) ST SV Mil-Spec Chroma 3 Case 531/วัน · 26 ตลาด ฿6.72 ฿8.24–฿14.76 ค่าสึกหรอ -7.4% 531 26 MP9 (Rose Iron) ST SV Restricted Winter Offensive Weapon Case 314/วัน · 25 ตลาด ฿180.29 ฿180–฿221 ค่าสึกหรอ -12.6% 314 25 MP9 (Slide) SV เกรดผู้บริโภค London 2018 Inferno Souvenir Package 928/วัน · 26 ตลาด ฿0.202 ฿0.202–฿77.99 ค่าสึกหรอ 0% 928 26 MP9 (Broken Record) ST SV Mil-Spec Sealed Genesis Terminal 367/วัน · 24 ตลาด ฿1.65 ฿1.65–฿21.18 ค่าสึกหรอ -29.3% 367 24 MP9 (Stained Glass) SV Restricted Souvenir packages 28/วัน · 24 ตลาด ฿2,708.62 ฿2,709–฿13,447 ค่าสึกหรอ +2.1% 28 24 MP9 (Bulldozer) SV Restricted Souvenir packages 31/วัน · 24 ตลาด ฿2,622.90 ฿2,623–฿32,691 ค่าสึกหรอ +6% 31 24 MP9 (Music Box) SV Mil-Spec Stockholm 2021 Mirage Souvenir Package 124/วัน · 25 ตลาด ฿57.49 ฿64.21–฿202 ค่าสึกหรอ -7% 124 25 MP9 (Deadly Poison) ST SV Mil-Spec Chroma Case 287/วัน · 25 ตลาด ฿10.39 ฿10.39–฿231 ค่าสึกหรอ -11.1% 287 25 MP9 (Sand Dashed) SV เกรดผู้บริโภค DreamHack 2013 Souvenir Package 897/วัน · 25 ตลาด ฿0.101 ฿0.101–฿40.68 ค่าสึกหรอ 0% 897 25 MP9 (Black Sand) ST SV Mil-Spec Clutch Case 385/วัน · 28 ตลาด ฿2.02 ฿2.69–฿22.19 ค่าสึกหรอ +42.5% 385 28 MP9 (Modest Threat) ST SV Mil-Spec Danger Zone Case 435/วัน · 26 ตลาด ฿3.70 ฿4.91–฿9.04 ค่าสึกหรอ -7.9% 435 26 MP9 (Orange Peel) SV เกรดอุตสาหกรรม DreamHack 2013 Souvenir Package 238/วัน · 27 ตลาด ฿0.672 ฿0.672–฿118 ค่าสึกหรอ -20.7% 238 27 MP9 (Dart) ST SV Mil-Spec Operation Vanguard Weapon Case 130/วัน · 26 ตลาด ฿16.78 ฿16.78–฿90.53 ค่าสึกหรอ -31.3% 130 26 MP9 (Pandora's Box) SV Mil-Spec Souvenir packages 29/วัน · 24 ตลาด ฿3,260.30 ฿3,260–฿4,799 ค่าสึกหรอ -13.7% 29 24 MP9 (Army Sheen) SV เกรดผู้บริโภค Souvenir packages 51/วัน · 25 ตลาด ฿22.09 ฿22.09–฿24.21 ค่าสึกหรอ -31.7% 51 25 MP9 (Dark Age) SV Mil-Spec ESL One Cologne 2014 Cobblestone Souvenir Package 18/วัน · 25 ตลาด ฿1,195.13 ฿1,201–฿2,392 ค่าสึกหรอ -26.7% 18 25 MP9 (Setting Sun) SV Mil-Spec ESL One Cologne 2014 Cache Souvenir Package 65/วัน · 26 ตลาด ฿189.61 ฿269–฿822 ค่าสึกหรอ -32.5% 65 26 MP9 (Green Plaid) SV เกรดผู้บริโภค Souvenir packages 22/วัน · 21 ตลาด ฿113.63 ฿114–฿354 ค่าสึกหรอ -24.9% 22 21 MP9 (Dry Season) SV เกรดผู้บริโภค Souvenir packages 20/วัน · 23 ตลาด ฿113.97 ฿114–฿3,019 ค่าสึกหรอ +22.9% 20 23
ไม่มีไอเทมที่ตรงกัน

ราคา = ราคาตั้งขายต่ำสุดรวมค่าธรรมเนียมผู้ซื้อ · ขาย/วัน = ธุรกรรมในทุกตลาดที่ติดตาม · สแนปช็อต Oct 13 · เราตั้งราคาอย่างไร →

About สกิน MP9 CS2

เพราะ MP9 โผล่แค่ฝั่ง CT มันเลยไม่แย่งกลุ่มคนซื้อเดียวกับ MAC-10 (คู่แฝดฝั่ง T) และสกินส่วนใหญ่อยู่เทียร์งบประหยัด ข้อยกเว้นตัวเด่นคือ MP9 | Starlight Protector งาน Covert ที่เพิ่มใน Dreams & Nightmares Case ปี 2022 ที่ยึดส่วนบน ใต้ลงไปตัวเลือกที่จำง่ายอย่าง Hot Rod, Bulldozer, Hypnotic และ Stained Glass ครอบคลุมช่วงถูกถึงกลางที่ผู้เล่นใช้กันจริง

Prices range from ฿0.101 (MP9 (Multi-Terrain)) to ฿63,168.72 (MP9 (Wild Lily)).

บทบาท เศรษฐกิจ และทำไม CT ใช้มัน

MP9 เฉพาะ CT ไม่มีเวอร์ชัน Terrorist คุณใส่มันได้แค่ฝั่งรับ ที่ $1,250 มันเป็น SMG เฉพาะทางที่ถูกสุดของ CT และเป็นของประจำในรอบ force-buy และ anti-eco จุดเด่นคืออัตรายิง มันเทแม็ก 30 นัดเร็วมากและคงความแม่นขณะวิ่ง เหมาะกับการบุกระยะใกล้และ retake แบบดุดัน เหมือน SMG ทุกตัว มันจ่าย $600 ต่อคิล (เท่าตัวรางวัลไรเฟิล) รอบ MP9 ที่ดีกับปืนพกเลยพลิกเศรษฐกิจทั้งทีมได้ ข้อแลกเปลี่ยนคือระยะที่มีผลสั้นและรีคอยล์สูงตอนสาดยาว ๆ มันเลยตกหนักเมื่อศัตรูเริ่มซื้อไรเฟิล

งานพิมพ์ MP9 ในตำนานและที่น่าจับตา

MP9 | Starlight Protector (Dreams & Nightmares Case, 2022) เป็น Covert ตัวเดียวของทรงและสกินที่มีมูลค่าสุด งานผู้พิทักษ์จักรวาลที่คอมมูนิตี้ออกแบบ ซึ่งนิยามเทียร์บน ใต้ลงไป MP9 | Hot Rod เป็นตัวคลาสสิก แลกเกอร์แดงแคนดี้เงาสะอาด ที่ float ถูก cap เลยมีแค่ Factory New กับ Minimal Wear ตัว Factory New เป็นที่ตามหาสุด MP9 | Bulldozer เป็นทองโลหะด้านที่คนมักเก็บเป็น 'ปืนทอง' ราคาถูก งานเก่าในแคตตาล็อกมี MP9 | Hypnotic (น้ำเงินเข้มอะโนไดซ์), MP9 | Stained Glass, MP9 | Featherweight, MP9 | Food Chain, MP9 | Wild Lily, MP9 | Airlock, MP9 | Mount Fuji และ MP9 | Goo ส่วนใหญ่เป็นความหายาก Mil-Spec ถึง Classified และเทรดกันในราคาพอประมาณ

พฤติกรรม float และข้อสังเกตเรื่องสภาพ

งานพิมพ์ MP9 ส่วนใหญ่ครอบช่วง Factory New ถึง Battle-Scarred เต็ม และบนตัว SMG เล็ก ๆ ความสึกโชว์หลัก ๆ เป็นรอยถลอกตามขอบแม็กและครอบลำกล้อง ข้อยกเว้นเด่นคือ Hot Rod float สูงสุดของมันถูกจำกัด สกินเลยจบที่ Minimal Wear และตัว Battle-Scarred ไม่มีอยู่ ซัพพลายที่ถูก cap นั้นเป็นส่วนหนึ่งที่ทำให้ Factory New Hot Rod รักษามูลค่าเหนือที่เหลือของทรง สำหรับงานสีพื้นและแลกเกอร์อย่าง Bulldozer กับ Hypnotic ตัว exterior ต่ำกว่าแทบไม่เปลี่ยนลุค ตัว Field-Tested เลยมักเป็นตัวซื้อแบบฉลาดเงิน

เทียร์ราคาและตัวซื้อคุ้มค่า

MP9 เป็นทรงที่เป็นมิตรกับงบโดยรวม พื้นเต็มไปด้วยดรอปคอลเลกชันเกรด Consumer และ Industrial ที่มักขายหลักเซ็นต์ เทียร์กลาง Hot Rod, Bulldozer, Stained Glass, Hypnotic ครอบช่วงที่จำได้แต่จับต้องได้ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ใช้ MP9 | Starlight Protector Covert อยู่ตัวเดียวบนสุด โดย StatTrak และ float ต่ำกว่ามีพรีเมียม ถ้าแค่อยากได้ SMG ฝั่ง CT สะอาด ๆ โดยไม่จ่ายมาก งานพิมพ์กลาง ๆ ใน Field-Tested หรือดรอปสีพื้นถูก ๆ เป็นตัวเลือกที่คุ้ม ทรงนี้แทบไม่คุ้มที่จะไล่ Factory New ในระดับบนนอกจากนักสะสม Starlight Protector

คำถามที่พบบ่อย

MP9 ใช้ได้เฉพาะ Counter-Terrorist ไหม?
ใช่ MP9 เป็น SMG เฉพาะ CT และไม่โผล่ในเมนูซื้อของ Terrorist ตัวเทียบฝั่ง T ที่ใกล้สุดด้านบทบาทคือ MAC-10
สกิน MP9 ที่แพงสุดคืออะไร?
MP9 | Starlight Protector งาน Covert ตัวเดียวของทรงจาก Dreams & Nightmares Case ปี 2022 มีมูลค่าสุด ตัว StatTrak และ float ต่ำมีพรีเมียมเพิ่ม
ทำไม MP9 Hot Rod มีแค่ Factory New กับ Minimal Wear?
Hot Rod มีค่า float สูงสุดถูก cap เลยสร้างได้แค่ในช่วง exterior สะอาดกว่า เวอร์ชัน Field-Tested, Well-Worn และ Battle-Scarred ไม่มีอยู่ ซึ่งจำกัดซัพพลายตัวสึกกว่า
MP9 เป็นปืนที่ดีน่าซื้อใน CS2 ไหม?
ฝั่ง CT มันแข็งในรอบ anti-eco และฟอร์ซ ถูกที่ $1,250 ยิงเร็วมาก แม่นขณะเคลื่อนที่ และจ่าย $600 ต่อคิล มันเสียประสิทธิภาพในระยะไกลและกับไรเฟิล
สกิน MP9 ตัวไหนถูกสุด?
ดรอปคอลเลกชันความหายากต่ำ (เกรด Consumer และ Industrial) ถูกสุด มักขายแค่ไม่กี่เซ็นต์ ในกลุ่มงานพิมพ์ที่มีชื่อจำได้ Bulldozer กับ Hypnotic เป็นตัวเลือกต้นทุนต่ำที่พบบ่อย
MP9 มีสกิน StatTrak ไหม?
มี งานพิมพ์ MP9 หลายตัวรวม Starlight Protector และ Hot Rod มีเวอร์ชัน StatTrak ที่นับคิลยืนยันและเทรดที่พรีเมียมเหนือเวอร์ชันไม่ใช่ StatTrak